บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติค

ไม่มีโมดูล Gigabit SFP ที่นำมาเชื่อมต่อกับลอจิก TTL แบบ 10G BASE-SR SFP

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
บริการที่ยอดเยี่ยมและการจัดส่งที่รวดเร็ว ขอบคุณ!

—— Stella Lancaster

โมดูล SID BIDI เป็นสิ่งที่ฉันต้องการและเนื่องจากการจัดส่งที่น่าทึ่งของคุณฉันสามารถติดตั้งสวิทช์ได้เพียง 4 วันหลังจากสั่งซื้อ

—— Edward Trent

ได้รับการร่วมมือกันมานานกว่า 5 ปีเป็นมืออาชีพมากผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ของเรา ขอขอบคุณ

—— วอลเตอร์ McFarland

ให้ผลิตภัณฑ์ แต่ยังให้มากโซลูชั่นระบบมืออาชีพและ advices ความร่วมมือที่น่ารื่นรมย์และผู้ขายที่ดีจะให้ติดต่อ!

—— Gilbert Carroll

ฉันรู้สึกประหลาดใจจริงๆที่ได้รับคำสั่งซื้ออย่างรวดเร็ว ฉันจะช็อปปิ้งกับพวกเขาอีกครั้ง

—— Adam Haislip

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ไม่มีโมดูล Gigabit SFP ที่นำมาเชื่อมต่อกับลอจิก TTL แบบ 10G BASE-SR SFP

ประเทศจีน ไม่มีโมดูล Gigabit SFP ที่นำมาเชื่อมต่อกับลอจิก TTL แบบ 10G BASE-SR SFP ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ไม่มีโมดูล Gigabit SFP ที่นำมาเชื่อมต่อกับลอจิก TTL แบบ 10G BASE-SR SFP

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน (แผ่นดินใหญ่)
ชื่อแบรนด์: 3c-Link
ได้รับการรับรอง: ISO 9001 CE
หมายเลขรุ่น: 3CW- SFP + -23-XR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, กระเป๋าพลาสติก, กล่องขายปลีก
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้น/ชิ้นต่อวัน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ระยะทาง: 10 กม., 20 กม., 40 กม., 60 กม หมายเลขรุ่น: 3CW- SFP + -23-XR
Datarate: สูงสุด 10.3Gbps ไฟเบอร์: เอสเอ็ม
อุณหภูมิ: 0-70 ° C แหล่งจ่ายไฟ: 3.3V

SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก / SFP + Simplex Optical Transceiver

คุณสมบัติ

ใช้อัตราข้อมูลสูงสุด 10.3Gbps
1270nm / 1330nm สำหรับ BI-DI
ระยะทางจาก 10 กม., 20 กม., 40 กม., 60 กม
Single 3. แหล่งจ่ายไฟ 3V และ TTL Logic Interface
อินเทอร์เฟซสำหรับเชื่อมต่อ Duplex LC, Hot Pluggable
สอดคล้องกับข้อกำหนด MSA SFP + SFF-8431
สอดคล้องกับมาตรฐาน 10G 1200-M5-SN-I และ 1200-M6-SN-I FC
สอดคล้องกับมาตรฐาน 8.5G 800-M5-SN-I และ 800-M6-SN-I FC
สอดคล้องกับมาตรฐาน 4.25G 400-M5-SN-I และ 400-M6-SN-I FC
สอดคล้องกับมาตรฐาน 2.125G 200-M5-SN-I และ 200-M6-SN-I FC
สอดคล้องกับมาตรฐาน 1.0625G 100-M5-SN-I และ 100-M6-SN-I FC
สอดคล้องกับ IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW
อุณหภูมิกรณีใช้งาน: 0 ℃ ~ + 70 ℃

ลักษณะ

เครื่องรับส่งสัญญาณ SFP + 3C-LINK เป็นโมดูลออปติคัลเอนกประสงค์สำหรับการส่งข้อมูล 10Gbit / s ที่ 850nm, 1310nm และ 1550nm ตัวรับส่งข้อมูลเหมาะอย่างยิ่งสำหรับแอ็พพลิเคชันบนเครือข่ายดาต้าแมซและพื้นที่เก็บข้อมูล (SAN / NAS) ที่ใช้มาตรฐาน IEEE 802.3ae และ Fibre Channel, Fibre Channel 10G, 8.5G, 4.25G, 2.125G, 1.0625G, 10G BASE-SW / SR / LR / ER, 1000 Base-SX Ethernet 3C-LINK เสนอเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 10G SFP + 10GBASE-SR 300M (SMF OM3) ทั้งหมด SFP + 10GBASE-LRM MMF 220M SFP + 10GBASE-LR SMF 10-20KM SFP + 10GBASE-ER SMF 40KM SFP + 10GBASE-ZR SMF 80KM; 18 แชนเนล CWDM SFP + 40 แชแนล DWDM SFP +; BIDI SFP +

ข้อมูลจำเพาะ

สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ IEE802.3ae

  • การตรวจสอบประสิทธิภาพของโมดูลการตรวจสอบอุณหภูมิของโมดูลการจ่ายแรงดันไฟฟ้ากระแสไฟเลเซอร์อคติการส่งพลังงานแสงและรับแสงออปติคัล
  • เป็นไปตาม RoHS และไม่มีตะกั่ว
  • การใช้พลังงานต่ำ
  • ที่อยู่อาศัยโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพการทำงานของอีเอ็มไอที่เหนือกว่า
  • เฟิร์มแวร์ขั้นสูงช่วยให้สามารถเก็บข้อมูลการเข้ารหัสลับของระบบลูกค้าไว้ในตัวรับส่งสัญญาณ
  • โซลูชัน SFP + ที่มีประสิทธิภาพคุ้มค่าช่วยเพิ่มความหนาแน่นของพอร์ตและแบนด์วิธที่มากขึ้น

การประยุกต์ใช้งาน

10GBASE-SR ที่ 10.31Gbps
10GBASE-SW ที่ 9.95Gbps
1000 Base-SR Ethernet
8x FC ที่ 8.5Gbps
4x FC ที่ 4.25Gpbs
2x FC ที่ 2.125Gpbs
1x FC ที่ 1.0625Gbps

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ส่วนจำนวน รายละเอียดผลิตภัณฑ์
3CW-SFP + -23-LH 1270nm / 1330nm, 10Gbps, 20km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -32-LH 1330nm / 1270nm, 10Gbps, 20km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -23-ER 1270nm / 1330nm, 10Gbps, 40km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -32-ER 1330nm / 1270nm, 10Gbps, 40km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -23-ZX 1270nm / 1330nm, 10Gbps, 60km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -32-ZX 1330nm / 1270nm, 10Gbps, 60 km, 0 ° C-70 ° C

Tag: เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติค, ไฟเบอร์ออปติคัลโมดูล, SFP + Simplex Fiber Optical transceiver

รายละเอียดการติดต่อ
3C-LINK TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Waymon.Chuang

โทร: 86-755-27821691

แฟกซ์: 86-755-27821701

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ