บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติค

DWDM CWDM SFP โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคถึง Link ยาว 120 กม

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
บริการที่ยอดเยี่ยมและการจัดส่งที่รวดเร็ว ขอบคุณ!

—— Stella Lancaster

โมดูล SID BIDI เป็นสิ่งที่ฉันต้องการและเนื่องจากการจัดส่งที่น่าทึ่งของคุณฉันสามารถติดตั้งสวิทช์ได้เพียง 4 วันหลังจากสั่งซื้อ

—— Edward Trent

ได้รับการร่วมมือกันมานานกว่า 5 ปีเป็นมืออาชีพมากผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ของเรา ขอขอบคุณ

—— วอลเตอร์ McFarland

ให้ผลิตภัณฑ์ แต่ยังให้มากโซลูชั่นระบบมืออาชีพและ advices ความร่วมมือที่น่ารื่นรมย์และผู้ขายที่ดีจะให้ติดต่อ!

—— Gilbert Carroll

ฉันรู้สึกประหลาดใจจริงๆที่ได้รับคำสั่งซื้ออย่างรวดเร็ว ฉันจะช็อปปิ้งกับพวกเขาอีกครั้ง

—— Adam Haislip

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

DWDM CWDM SFP โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคถึง Link ยาว 120 กม

ประเทศจีน DWDM CWDM SFP โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคถึง Link ยาว 120 กม ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  DWDM CWDM SFP โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคถึง Link ยาว 120 กม

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน (แผ่นดินใหญ่)
ชื่อแบรนด์: 3C-Link
ได้รับการรับรอง: ISO 9001 CE
หมายเลขรุ่น: 3CW- SFP + -23-XR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กระเป๋าสตางค์, กระเป๋าพลาสติก, กล่องขายปลีก
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้น/ชิ้นต่อวัน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ระยะทาง: ถึง 150 กม หมายเลขรุ่น: 3CPC-4XXL-1SD-ZX
อุณหภูมิ: 0-70 ° C แหล่งจ่ายไฟ: 3.3V

เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก / CWDM / DWDM โมดูลไฟเบอร์ออปติก SFP

คุณสมบัติ

ตัวแปลงสัญญาณขนาดเล็ก CWDM SFP (SFP) เป็นตัวรับส่งข้อมูลแบบออปติคัลขนาดกะทัดรัดที่ใช้ในการสื่อสารแบบออปติคอลสำหรับแอพพลิเคชั่นการสื่อสารโทรคมนาคมและข้อมูลบน CWDM SFP 1270, CWDM SFP 1290, CWDM SFP 1310, CWDM SFP 1330, CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410, CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470, CWDM SFP 1490, CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570, CWDM SFP 1590, CWDM SFP 1610 ความยาวคลื่น เป็นรูปแบบอุตสาหกรรมที่ได้รับความนิยมซึ่งได้รับการสนับสนุนจากผู้จัดจำหน่ายหลายรายในเครือข่ายใยแก้วนำแสง ตัวรับสัญญาณ SFP ได้รับการออกแบบมาเพื่อรองรับ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel และมาตรฐานด้านการสื่อสารอื่น ๆ เครื่องรับส่งสัญญาณ SFP มีให้เลือกหลากหลายประเภทเครื่องรับและส่งสัญญาณที่แตกต่างกันทำให้ผู้ใช้สามารถเลือกตัวรับส่งข้อมูลที่เหมาะสมสำหรับแต่ละลิงก์ ผ่านใยแก้วนำแสงที่มีอยู่

ตัวรับส่งสัญญาณแบบ SFP (Small-Form Factor Pluggable) ที่มีความหนาแน่นสูง (DWDM) ให้ความเร็วสูงและความกระชับของร่างกายที่เครือข่ายในปัจจุบันจำเป็นต้องใช้ในขณะที่ให้ความยืดหยุ่นในการปรับใช้และการควบคุมพื้นที่โฆษณาที่ผู้ดูแลระบบเครือข่ายต้องการ DWDM SFP ของเรามีให้ในช่วงความยาวคลื่น C 100 GHz หรือ 50 Ghz บนโครงข่าย DWDM ITU ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้มาตรฐาน Multi-Source Agreement (MSA) เพื่อให้สามารถใช้งานร่วมกันของอุปกรณ์เครือข่ายได้อย่างกว้างขวาง เนื่องจากอินเทอร์เฟซหลายแบบสนับสนุนโปรโตคอลใด ๆ จาก 100 Mbps ถึง 4.25 Gbps สำหรับ 8G / 10G โปรดดูหมวด SFP + ตัวรับส่งสัญญาณเป็นโมดูลแบบโมดูลขนาดเล็กสำหรับการสื่อสารข้อมูลออปติคัลแบบสองทิศทางเช่น 4x / 2x / 1x Fibre Channel, SDH / SONET และอีเทอร์เน็ตโมดูลมีความสามารถในการเชื่อมต่อแบบ hot pluggable และฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลผ่านทางบัสอนุกรม I2C ใน SFP MSA SFF-8472 โมดูลนี้เป็นไปตามข้อกำหนดมาตรฐาน IEEE802.3 Gigabit Ethernet และ ANSI Fibre Channel และเหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างเครือข่าย Gigabit Ethernet และ Fibre Channel

ลักษณะ

ตัวแปลงสัญญาณ CWDM SFP ขนาดเล็กแบบ SFP (SFP) เป็นตัวรับส่งข้อมูลแบบแสงขนาดกะทัดรัดที่ใช้ในการสื่อสารด้วยแสงทั้งโทรคมนาคมและการสื่อสารข้อมูลตั้งแต่ 1270nm จนถึง 1610nm

ความยาวคลื่น DWDM SFP เป็นความยาวคลื่นเต็มรูปแบบของ ITU C-Band

ข้อมูลจำเพาะ

  • แรงดันไฟฟ้า 3.3 V
  • ระยะห่างจากการเชื่อมโยงระยะสั้นมากถึง 150 กม
  • การวินิจฉัยแบบดิจิตอล
  • Duplex LC Connector
  • CWDM / DWDM Wavelength
  • ลิงก์ที่ยาวถึง 120 กม
  • AC / AC Coupling ตาม MSA
  • เป็นไปตาม RoHS
  • เชิงพาณิชย์ 0 ถึง 70 C หรืออุตสาหกรรม -40 ถึง 85 C การใช้งานกรณีช่วงอุณหภูมิ
  • มาตรฐานการรับรองความปลอดภัยของเลเซอร์ในระดับ 1 ตามมาตรฐาน IEC 60825

การประยุกต์ใช้งาน

Datacom:

แอพพลิเคชันที่ใช้อีเธอร์เน็ตความเร็วสูงอีเทอร์เน็ตกิกะบิต 1 × 2 × / 4 × fiber chanel

TELECOM:

แอพพลิเคชันที่ใช้ OC-3 / STM-1, OC12 / STM-4 และ OC-48 / STM-16 ทั่วทุกมุม

sfp application

ขณะที่บริการบนเครือข่ายเติบโตขึ้นและการใช้งานไฟเบอร์สามารถเจาะลึกลงไปในระยะทางที่ผ่านมานวัตกรรม 3C-LINK ในวงจรรวมแบบโฟโตนิสันร่วมกับบรรจุภัณฑ์แบบใหม่ช่วยให้สามารถปรับขนาดความจุได้อย่างน่าอัศจรรย์
และเพิ่มความยืดหยุ่นในการให้บริการ การใช้ประโยชน์จากเครือข่ายออพติคอลระยะยาว 3C-LINK จะนำเสนอโซลูชั่นที่คุ้มค่าและสามารถปรับขนาดได้สำหรับเครือข่ายออปติคัลเมตริกด์

ข้อมูลการสั่งซื้อ

ส่วนจำนวน รายละเอียดผลิตภัณฑ์
3CPC-1XXL1SN-XD CWDM, 155Mbps, 40 กม., 0ºC ~ 70ºC
3CPC-1XXL2SN-XD CWDM, 155Mbps, 40 กม., -20ºC ~ + 80ºC
3CPC-1XXL1SD-XD CWDM, 155Mbps, 40 กม., 0ºC ~ + 70ºC, พร้อมการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
3CPC-1XXL2SD-XD CWDM, 155Mbps, 40 กม., -20ºC ~ + 80ºC, พร้อมการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
3CPC-4XXL1SN-ZX CWDM, 1.25Gbps, 80 กม., 0ºC ~ 70ºC
3CPC-4XXL1SD-ZX CWDM, 1.25Gbps, 80km, 0ºC ~ + 70ºC, พร้อมการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
3CPC-4XXL1SD-EZX CWDM, 1.25Gbps, 120km, 0ºC ~ + 70ºC, พร้อมการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
3CPC-4XXL2SD-EZX CWDM, 1.25Gbps, 120km, -40ºC ~ + 85ºC, พร้อมการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
3CPC-4XXL1SD-UZX CWDM, 1.25Gbps, 140km, 0ºC ~ + 70ºC, พร้อมการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
3CPC-4XXL2SD-UZX CWDM, 1.25Gbps, 140 กม., -40ºC ~ + 85ºC, พร้อม Digital Diagnost
3CP-6XXL1SD-ZX CWDM, 2.488Gbps, 80km, 0ºC ~ + 70ºC, พร้อมการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
3CPC-7XXL1SD-XD XX = 31 ~ 61, 4.25Gbps, 40 กม., 0ºC ~ + 70ºCพร้อมด้วยการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
3CPC-7XXL2SD-XD XX = 31 ~ 61, 4.25Gbps, 40 กม., -40ºC ~ + 85ºC, พร้อมการวินิจฉัยด้วยระบบดิจิทัล
XX = 1270 ถึง 1610nm 27 = 1270nm, 29 = 1290nm ...... 61 = 1610nm
3CPD-M6XXL1SD-EZX DWDM, อัตราหลายอัตรา, 120 กม., -5ºC ~ + 70ºC, พร้อมการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
3CPD-M6XXL2SD-EZX DWDM, อัตราหลายอัตรา, 120 กม., -40ºC ~ + 85ºC, พร้อมการตรวจสอบวินิจฉัยด้วยระบบดิจิตอล
XX = 17 ~ 61 (ITU ช่อง C-band) 62 ~ 16 (ITU ช่อง L-band)

ตัวรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงโมดูลไฟเบอร์ออปติคัล, ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติค CWDM / DWDM SFP

รายละเอียดการติดต่อ
3C-LINK TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Waymon.Chuang

โทร: 86-755-27821691

แฟกซ์: 86-755-27821701

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ