บ้าน ผลิตภัณฑ์Fiber Video Converter

LC Hdmi ผ่านตัวรับและส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคจะปรับการตอบรับสัญญาณโดยอัตโนมัติ

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
บริการที่ยอดเยี่ยมและการจัดส่งที่รวดเร็ว ขอบคุณ!

—— Stella Lancaster

โมดูล SID BIDI เป็นสิ่งที่ฉันต้องการและเนื่องจากการจัดส่งที่น่าทึ่งของคุณฉันสามารถติดตั้งสวิทช์ได้เพียง 4 วันหลังจากสั่งซื้อ

—— Edward Trent

ได้รับการร่วมมือกันมานานกว่า 5 ปีเป็นมืออาชีพมากผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ของเรา ขอขอบคุณ

—— วอลเตอร์ McFarland

ให้ผลิตภัณฑ์ แต่ยังให้มากโซลูชั่นระบบมืออาชีพและ advices ความร่วมมือที่น่ารื่นรมย์และผู้ขายที่ดีจะให้ติดต่อ!

—— Gilbert Carroll

ฉันรู้สึกประหลาดใจจริงๆที่ได้รับคำสั่งซื้ออย่างรวดเร็ว ฉันจะช็อปปิ้งกับพวกเขาอีกครั้ง

—— Adam Haislip

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

LC Hdmi ผ่านตัวรับและส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคจะปรับการตอบรับสัญญาณโดยอัตโนมัติ

ประเทศจีน LC Hdmi ผ่านตัวรับและส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคจะปรับการตอบรับสัญญาณโดยอัตโนมัติ ผู้ผลิต
LC Hdmi ผ่านตัวรับและส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคจะปรับการตอบรับสัญญาณโดยอัตโนมัติ ผู้ผลิต LC Hdmi ผ่านตัวรับและส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคจะปรับการตอบรับสัญญาณโดยอัตโนมัติ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  LC Hdmi ผ่านตัวรับและส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติคจะปรับการตอบรับสัญญาณโดยอัตโนมัติ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: 3C-LINK
ได้รับการรับรอง: CE/ROHS/ISO9001
หมายเลขรุ่น: 3C-HDMI-T1 / R1

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 8pcs
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง 10 จับคู่หนึ่งกล่อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T
สามารถในการผลิต: 1000PCS ต่อสัปดาห์
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
อัตราข้อมูล: 3G วีดีโอ: 1080P @ 60HZ สูงสุด
อินเตอร์เฟซไฟเบอร์: LC ระยะทางไฟเบอร์: 20Km / 40Km / 60Km / 80Km / 100km
อินเทอร์เฟซวิดีโอ: HDMI ระยะทางวิดีโอ: 100 เมตร
พลังงาน: 110VAC ถึง 265VAC Fiber Wavelength: 1310nm / 1490nm / 1550nm หรือ CWDM

HDMI over Fiber Video Converter (1CH Full 1080P HDMI)

ข้อมูลทั่วไป:

3C-LINK 3C-HDMI-T1 / R1 คือจุดเชื่อมต่อแบบจุดต่อขยายที่สามารถส่งข้อมูลวิดีโอ HD และการกระจายเสียงได้สูงกว่าระยะทาง 10 กม. (ใช้งานได้ 6.2 มิลลิวินาที) โดยใช้ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวเป็นสื่อกลางในการรับส่งข้อมูล เครื่องขยายสัญญาณไฟเบอร์นี้สนับสนุนการรับส่งสัญญาณวิดีโอ SFP 3G, 3c-link สามารถให้บริการ Video SFP ได้ถึง 80 กม.

ออกแบบมาสำหรับโครงการที่ต้องใช้วิดีโอความละเอียดสูงที่ @ 60Hz และ HD audio ที่กระจายอยู่ในระยะทางไกล 3C-HDMI-T1 / R1 เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการติดตั้งขนาดใหญ่เช่นสนามบินศูนย์การค้าโรงงานมหาวิทยาลัยหรือที่ใดก็ได้ที่จำเป็น การส่งสัญญาณภาพ / เสียงที่ไม่มีการบีบอัดที่เชื่อถือได้ไปยังจอแสดงผลเดี่ยวหรือหลายจอในระยะทางที่ทำให้การกระจาย UTP แบบเดิมไม่สามารถทำได้

คุณสมบัติ:

•การเชื่อมต่อ แบบคู่ด้วยไฟเบอร์ออปติคอลแบบคู่เดียวแบบ single mode ช่วยเพิ่มความคมชัดของภาพ HD 1080p ที่ 60Hz และการส่งสัญญาณเสียงหลายช่องทางในระยะทางไกลถึง 10km (6.2miles)
ปรับความคิดเห็นของสัญญาณอัตโนมัติการทำให้เท่ากันและการขยายสัญญาณ
รองรับ HDMI V1.3
พอร์ตแต่ละพอร์ตรองรับ HDMI
รองรับ HDCP
LED แสดงสถานะการจ่ายไฟและสถานะสัญญาณวิดีโอ
•ชุดอุปกรณ์ มีเทคโนโลยีป้องกัน ESD (ไฟฟ้าสถิต) เพื่อป้องกันการสะสมไฟฟ้าสถิตย์ที่อาจทำให้วงจรเสียหายได้
ความกว้างของแบนด์วิดท์ 3G
กำลังไฟ 5v สำหรับเครื่องขยายสัญญาณโดยอะแดปเตอร์ไฟหลัก (รวม)
ติดตั้งวงเล็บ
พร้อม ไฟจ่ายไฟ 5v

คุณสมบัติของไฟเบอร์

ชนิด ประเภทอินเตอร์เฟซไฟเบอร์ ความยาวคลื่น
(นาโนเมตร)

TX power

dBm

ความไว Rx

dBm

ความอิ่มตัวของแสง

เดซิเบล

ระยะทางในการส่งข้อมูล Km

ปริมาณการสำรองพลังงานแสงสูงสุด

DBM

สูญเสีย
dBm / กิโลเมตร
ประเภทไฟเบอร์ (ไฟเบอร์เดียวหรือไฟเบอร์สี่เส้น) LC / PC
โหมดมัลติ LC 850 -16.5 ~ -15 -22 -9 0 ~ 2 8 1 850nm (หลายโหมด)
โหมดเดี่ยว LC 1310 -6 ~ -3 -22 -3 0 ~ 20 18 0.5 โหมดเดี่ยว (9 / 125um)
LC DFB 1550 -1 ~ + 1 -22 2 0 ~ 40 16 0.25 โหมดเดี่ยว (9 / 125um)
LC 1550DFB -5 ~ 0 -28 2 0 ~ 60 20 0.25 โหมดเดี่ยว (9 / 125um)

ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน -5 ถึง + 35 ° C (-41 ถึง +95 ° F)
ช่วงความชื้นในการทำงาน RH 5 ถึง 90% (ไม่มีการควบแน่น)
สัญญาณอินพุตวิดีโอ 0.5-1.0 โวลต์หน้า
ป้อนสัญญาณ DDC 5 โวลต์ pp (TTL)
รองรับรูปแบบวิดีโอแล้ว DTV / HDTV; 1080P / 720P / 1080i / 576i / 480i
มวล (หน่วยหลัก) 0.9 กก. / 1.98 ปอนด์ (คู่)
ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 5Km / 3.1miles

การประยุกต์ใช้:

Orderinformation:

3C-HDMI-T1: เครื่องส่งสัญญาณ HDMI 1 ช็อต, อินเทอร์เฟซ LC, สแตนด์อโลน, 10Km

3C-HDMI-R1: ตัวรับสัญญาณ HDMI 1 ช่อง, อินเทอร์เฟซ LC, สแตนด์อโลน, 10Km

3C-HDMI-T1-40: เครื่องส่งสัญญาณ HDMI 1 ช็อต, อินเทอร์เฟซ LC, สแตนด์อโลน, 40Km

3C-HDMI-R1-40: ตัวรับสัญญาณ HDMI 1 ช่อง, อินเทอร์เฟซ LC, สแตนด์อโลน, 40Km

รายละเอียดการติดต่อ
3C-LINK TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Waymon.Chuang

โทร: 86-755-27821691

แฟกซ์: 86-755-27821701

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ