บ้าน ผลิตภัณฑ์อุปกรณ์ GEPON

GPON ONT 2 10 / 100M + 1POTS GEPON อุปกรณ์ 20Km PON ระยะทาง Loopback ที่ UNI

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
บริการที่ยอดเยี่ยมและการจัดส่งที่รวดเร็ว ขอบคุณ!

—— Stella Lancaster

โมดูล SID BIDI เป็นสิ่งที่ฉันต้องการและเนื่องจากการจัดส่งที่น่าทึ่งของคุณฉันสามารถติดตั้งสวิทช์ได้เพียง 4 วันหลังจากสั่งซื้อ

—— Edward Trent

ได้รับการร่วมมือกันมานานกว่า 5 ปีเป็นมืออาชีพมากผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ของเรา ขอขอบคุณ

—— วอลเตอร์ McFarland

ให้ผลิตภัณฑ์ แต่ยังให้มากโซลูชั่นระบบมืออาชีพและ advices ความร่วมมือที่น่ารื่นรมย์และผู้ขายที่ดีจะให้ติดต่อ!

—— Gilbert Carroll

ฉันรู้สึกประหลาดใจจริงๆที่ได้รับคำสั่งซื้ออย่างรวดเร็ว ฉันจะช็อปปิ้งกับพวกเขาอีกครั้ง

—— Adam Haislip

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

GPON ONT 2 10 / 100M + 1POTS GEPON อุปกรณ์ 20Km PON ระยะทาง Loopback ที่ UNI

ประเทศจีน GPON ONT 2 10 / 100M + 1POTS GEPON อุปกรณ์ 20Km PON ระยะทาง Loopback ที่ UNI ผู้ผลิต
GPON ONT 2 10 / 100M + 1POTS GEPON อุปกรณ์ 20Km PON ระยะทาง Loopback ที่ UNI ผู้ผลิต GPON ONT 2 10 / 100M + 1POTS GEPON อุปกรณ์ 20Km PON ระยะทาง Loopback ที่ UNI ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  GPON ONT 2 10 / 100M + 1POTS GEPON อุปกรณ์ 20Km PON ระยะทาง Loopback ที่ UNI

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: 3C-LINK
ได้รับการรับรอง: CE/ROHS/ISO9001
หมายเลขรุ่น: 3C-ONU412

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: 10 กล่องหนึ่งกล่อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 1000PCS ต่อสัปดาห์
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
มาตรฐาน: มาตรฐาน ITU อินเตอร์เฟซไฟเบอร์: เซาท์แคโรไลนา
PON ระยะทาง: 20Km อินเทอร์เฟซ ETH: RJ45
อินเตอร์เฟส POT: RJ11 PON: GPON
พลังงาน: 110VAC ถึง 265VAC อินเตอร์เฟซ: หม้อขนาด RJ45 + 1 ขนาด 10 / 100M

GPON ONT 2 10 / 100M + 1POTS GPON ONT สำหรับระบบ FTTH GPON ONT

ข้อมูลทั่วไป:

3C-ONU412 GPON HGU ONT เป็นหนึ่งในการออกแบบหน่วยเครือข่ายออปติคัล GPON เพื่อตอบสนองความต้องการของเครือข่ายการเข้าถึงบรอดแบนด์ ใช้ใน FTTH / FTTO เพื่อให้บริการข้อมูลเสียงและวิดีโอบนพื้นฐานของเครือข่าย GPON

GPON เป็นรุ่นล่าสุดของเทคโนโลยีเครือข่ายการเข้าถึง ITU-T G.984 เป็นโปรโตคอลมาตรฐานของ GPON มาตรฐาน GPON แตกต่างจากมาตรฐาน PON อื่น ๆ เนื่องจากมีแบนด์วิดท์สูงกว่าและมีประสิทธิภาพสูงขึ้นโดยใช้แพ็คเก็ตที่มีขนาดใหญ่และมีความยาวมากขึ้น GPON นำเสนอการบรรจุการจราจรของผู้ใช้ที่มีประสิทธิภาพด้วยการแบ่งส่วนเฟรมเพื่อให้สามารถให้บริการที่มีคุณภาพสูงขึ้น (QOS) สำหรับการรับส่งข้อมูลด้วยเสียงและภาพวิดีโอที่ล่าช้า เครือข่าย GPON ให้ความน่าเชื่อถือและประสิทธิภาพที่คาดหวังสำหรับบริการทางธุรกิจและเป็นวิธีที่น่าสนใจในการให้บริการที่อยู่อาศัย GPON ช่วยให้การใช้งาน Fiber To Home (FTTH) ทางเศรษฐกิจส่งผลให้การเติบโตทั่วโลกเติบโตขึ้น

3C-ONU412 มีพอร์ท POTS พอร์ตหนึ่งพอร์ตสี่พอร์ตปรับแต่งอัตโนมัติ FE 3C-ONU412 มีคุณสมบัติการส่งต่อที่มีประสิทธิภาพสูงเพื่อให้มั่นใจได้ถึงประสบการณ์ที่ดีเยี่ยมกับบริการ VoIP, Internet และ HD video ดังนั้น 3C-ONU412 จึงเป็นโซลูชันเทอร์มินัลที่สมบูรณ์แบบและรองรับความสามารถในการให้บริการในอนาคตสำหรับการใช้งาน FTTH มีความเข้ากันได้ดีกับบุคคลที่สามในการทำงานร่วมกับ OLT บุคคลที่สามเช่น Huawei / ZTE / Fiberhome / Alcatel-Lucen

  • รองรับการทำงานร่วมกับ ITU-T G.984
  • สนับสนุน POTS อย่างใดอย่างหนึ่ง
  • รองรับพอร์ตอีเธอร์เน็ตปรับแต่งอัตโนมัติ FE FE สี่พอร์ต
  • สนับสนุน OMCI และ TR069 สำหรับการจัดการระยะไกล
  • สนับสนุนเว็บสำหรับผู้บริหารท้องถิ่น
  • สนับสนุน Auto-negotiation และ MDI / MDIX
  • สนับสนุนอัตราอินเตอร์เฟส Ethernet, โหมดการทำงานและการควบคุมการไหล
  • สนับสนุนลูปแบ็คที่ UNI
  • สนับสนุนการกรองแพ็กเก็ตและการป้องกันการโจมตีข้อความที่ผิดกฎหมาย
  • สนับสนุนสถิติประสิทธิภาพของสาย Ethernet
  • รองรับการประมวลผลป้ายป้ายกำกับ VLAN การจัดประเภทการรับส่งข้อมูลและการกรองแพ็คเก็ต STP / RSTP เป็นต้น
  • สนับสนุน DHCP Option60 รายงานข้อมูลตำแหน่งของอินเทอร์เฟซ Ethernet
  • สนับสนุน PPPoE + สำหรับการระบุตัวตนของสมาชิกที่ถูกต้อง
  • รองรับโปรโตคอล H.248, MGCP และ SIP
  • สนับสนุน IGMP Snooping
  • สนับสนุน AES-128

ข้อมูลจำเพาะ:

ชิ้น พารามิเตอร์ สเปค
อินเตอร์เฟซ พอร์ต PON

1 พอร์ต GPON *, มาตรฐาน FSAN G.984.2, คลาส B +

อัตราข้อมูลดาวน์สตรีม: 2.488Gbps

อัตราข้อมูลต้นน้ำ: 1.244Gbps

เส้นใย SC / PC single mode

การสูญเสียของ Link 28dB และระยะทาง 30KM ด้วย 1: 128

พอร์ต Ethernet (LAN)

2 * 10 / 100M พอร์ต RJ45 ที่ต่ออัตโนมัติ

Full Duplex / Half-Duplex

RJ45, Auto-MDI / MDI-X

ระยะทางส่ง 100 เมตร

POTS Port

1 * RJ11 พร้อม 3REN

ระยะทางสูงสุด 1 กม

แหวนบาลานซ์, 55V RMS

พอร์ตเพาเวอร์ซัพพลาย อินพุท 12V DC
การจัดการ การจัดการเครือข่าย

อินเทอร์เฟซ OMCI มาตรฐานที่กำหนดโดย ITU-T G.984.4

สนับสนุน TR-O69 และการจัดการ WEB

ฟังก์ชันการจัดการ การตรวจสอบสถานะ, การจัดการการกำหนดค่า, การจัดการสัญญาณเตือนภัย, การจัดการบันทึกข้อมูล
สิ่งแวดล้อม
ข้อมูลจำเพาะ
เปลือก ปลอกพลาสติก
อำนาจ

อะแดปเตอร์จ่ายไฟ AC / DC 12V 1A ภายนอก

การใช้พลังงาน: <6 วัตต์

ขนาด

160mm (L) * 120mm (W) * 30mm (H)

0.3kg

สิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50C

อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ~ 85C

ความชื้นในการทำงาน: 10% ~ 90% (ไม่มีการควบแน่น)

ความชื้นในการจัดเก็บ: 10% ~ 90% (ไม่มีการควบแน่น)

การประยุกต์ใช้:

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

3C-ONU412: 2 10 / 100M + 1 ซ็อกเก็ต GPON ONU, 110-220VAC

รายละเอียดการติดต่อ
3C-LINK TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Waymon.Chuang

โทร: 86-755-27821691

แฟกซ์: 86-755-27821701

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ