บ้าน ผลิตภัณฑ์อุปกรณ์ GEPON

แพ็คเก็ตความยาวตัวแปร FTTH GEPON อุปกรณ์ PPPoE + สำหรับการระบุสมาชิกที่ถูกต้อง

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
บริการที่ยอดเยี่ยมและการจัดส่งที่รวดเร็ว ขอบคุณ!

—— Stella Lancaster

โมดูล SID BIDI เป็นสิ่งที่ฉันต้องการและเนื่องจากการจัดส่งที่น่าทึ่งของคุณฉันสามารถติดตั้งสวิทช์ได้เพียง 4 วันหลังจากสั่งซื้อ

—— Edward Trent

ได้รับการร่วมมือกันมานานกว่า 5 ปีเป็นมืออาชีพมากผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ของเรา ขอขอบคุณ

—— วอลเตอร์ McFarland

ให้ผลิตภัณฑ์ แต่ยังให้มากโซลูชั่นระบบมืออาชีพและ advices ความร่วมมือที่น่ารื่นรมย์และผู้ขายที่ดีจะให้ติดต่อ!

—— Gilbert Carroll

ฉันรู้สึกประหลาดใจจริงๆที่ได้รับคำสั่งซื้ออย่างรวดเร็ว ฉันจะช็อปปิ้งกับพวกเขาอีกครั้ง

—— Adam Haislip

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

แพ็คเก็ตความยาวตัวแปร FTTH GEPON อุปกรณ์ PPPoE + สำหรับการระบุสมาชิกที่ถูกต้อง

ประเทศจีน แพ็คเก็ตความยาวตัวแปร FTTH GEPON อุปกรณ์ PPPoE + สำหรับการระบุสมาชิกที่ถูกต้อง ผู้ผลิต
แพ็คเก็ตความยาวตัวแปร FTTH GEPON อุปกรณ์ PPPoE + สำหรับการระบุสมาชิกที่ถูกต้อง ผู้ผลิต แพ็คเก็ตความยาวตัวแปร FTTH GEPON อุปกรณ์ PPPoE + สำหรับการระบุสมาชิกที่ถูกต้อง ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  แพ็คเก็ตความยาวตัวแปร FTTH GEPON อุปกรณ์ PPPoE + สำหรับการระบุสมาชิกที่ถูกต้อง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: 3C-LINK
ได้รับการรับรอง: CE/ROHS/ISO9001
หมายเลขรุ่น: 3C-ONU401

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: 10 กล่องหนึ่งกล่อง
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 1000PCS ต่อสัปดาห์
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
มาตรฐาน: มาตรฐาน ITU อินเตอร์เฟซไฟเบอร์: เซาท์แคโรไลนา
PON ระยะทาง: 20Km อินเทอร์เฟซ ETH: RJ45
PON: GPON พลังงาน: 110VAC ถึง 265VAC
อินเตอร์เฟซ: 1 10/100/1000 ม

GPON ONT 1 10/100 / 1000M GPON ONT สำหรับระบบ FTTH GPON ONT, GPON ONU

ข้อมูลทั่วไป:

3C-ONT401G GPON ONT เป็นหนึ่งในการออกแบบหน่วยเครือข่ายออพติคอลของ GPON เพื่อตอบสนองความต้องการของเครือข่ายการเข้าถึงบรอดแบนด์ ใช้ใน FTTH / FTTO เพื่อให้บริการข้อมูลและวิดีโอตามเครือข่าย GPON

GPON เป็นรุ่นล่าสุดของเทคโนโลยีเครือข่ายการเข้าถึง ITU-T G.984 เป็นโปรโตคอลมาตรฐานของ GPON มาตรฐาน GPON แตกต่างจากมาตรฐาน PON อื่น ๆ เนื่องจากมีแบนด์วิดท์สูงกว่าและมีประสิทธิภาพสูงขึ้นโดยใช้แพ็คเก็ตที่มีขนาดใหญ่และมีความยาวมากขึ้น GPON นำเสนอการบรรจุการจราจรของผู้ใช้ที่มีประสิทธิภาพด้วยการแบ่งส่วนเฟรมเพื่อให้สามารถให้บริการที่มีคุณภาพสูงขึ้น (QOS) สำหรับการรับส่งข้อมูลด้วยเสียงและภาพวิดีโอที่ล่าช้า เครือข่าย GPON ให้ความน่าเชื่อถือและประสิทธิภาพที่คาดหวังสำหรับบริการทางธุรกิจและเป็นวิธีที่น่าสนใจในการให้บริการที่อยู่อาศัย GPON ช่วยให้การใช้งาน Fiber To Home (FTTH) ทางเศรษฐกิจส่งผลให้การเติบโตทั่วโลกเติบโตขึ้น

3C-OUN401G มีพอร์ตอีเธอร์เน็ตปรับแต่งอัตโนมัติ GE หนึ่งพอร์ต คุณลักษณะ 3C-ONT401G ความสามารถในการส่งต่อประสิทธิภาพสูงเพื่อให้มั่นใจได้ถึงประสบการณ์ที่ยอดเยี่ยมในด้านบริการอินเทอร์เน็ตและวิดีโอความละเอียดสูง ด้วยเหตุนี้ 3C-ONU401G จึงเป็นโซลูชั่นเทอร์มินัลที่สมบูรณ์แบบและรองรับความสามารถในการให้บริการในอนาคตสำหรับการใช้งาน FTTH มีความเข้ากันได้ดีกับบุคคลที่สามในการทำงานร่วมกับบุคคลที่สาม OLT เช่น Huawei / ZTE / Fiberhome / Alcatel-Lucen

  • รองรับการทำงานร่วมกับ ITU-T G.984
  • สนับสนุนพอร์ตอีเทอร์เน็ตแบบปรับอัตโนมัติ GE ได้หนึ่งพอร์ต
  • สนับสนุน OMCI สำหรับการจัดการระยะไกล
  • สนับสนุนเว็บสำหรับผู้บริหารท้องถิ่น
  • สนับสนุน Auto-negotiation และ MDI / MDIX
  • สนับสนุนอัตราอินเตอร์เฟส Ethernet, โหมดการทำงานและการควบคุมการไหล
  • สนับสนุนลูปแบ็คที่ UNI
  • สนับสนุนการกรองแพ็กเก็ตและการป้องกันการโจมตีข้อความที่ผิดกฎหมาย
  • สนับสนุนสถิติประสิทธิภาพของสาย Ethernet
  • รองรับการประมวลผลป้ายป้ายกำกับ VLAN การจัดประเภทการรับส่งข้อมูลและการกรองแพ็คเก็ต STP / RSTP เป็นต้น
  • สนับสนุน DHCP Option60 รายงานข้อมูลตำแหน่งของอินเทอร์เฟซ Ethernet
  • สนับสนุน PPPoE + สำหรับการระบุตัวตนของสมาชิกที่ถูกต้อง
  • สนับสนุน IGMP Snooping
  • สนับสนุน AES-128

ชิ้น พารามิเตอร์ สเปค
อินเตอร์เฟซ พอร์ต PON

1 พอร์ต GPON *, มาตรฐาน FSAN G.984.2, คลาส B +

อัตราข้อมูลดาวน์สตรีม: 2.488Gbps

อัตราข้อมูลต้นน้ำ: 1.244Gbps

เส้นใย SC / PC single mode

การสูญเสียของ Link 28dB และระยะทาง 30KM ด้วย 1: 128

พอร์ต Ethernet (LAN) RJ45 10/100 / 1000M
พอร์ตเพาเวอร์ซัพพลาย อินพุท 12V DC
การจัดการ การจัดการเครือข่าย

อินเทอร์เฟซ OMCI มาตรฐานที่กำหนดโดย ITU-T G.984.4

สนับสนุนการจัดการ WEB

การจัดการ

ฟังก์ชัน

การตรวจสอบสถานะ, การจัดการการกำหนดค่า, การจัดการสัญญาณเตือนภัย, การจัดการบันทึกข้อมูล
ตัวบ่งชี้ที่นำ ไฟ LED

PWR: กำลังไฟ

LOS: การเชื่อมต่อออปติคัล

PON: ลงทะเบียน ONT

FE: สถานะการเชื่อมต่อของ Ethernet Interface

FE / GE: สถานะการเชื่อมต่อของ Ethernet Interface

สิ่งแวดล้อม
ข้อมูลจำเพาะ
เปลือก ปลอกพลาสติก
อำนาจ

External 12V 0.5A อะแดปเตอร์จ่ายไฟ AC / DC

การใช้พลังงาน: <5 วัตต์

ขนาด

120 มม. (L) x 80 มม. (W) x33 มม. (H)

0.2kg

สิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 ℃

อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ~ 85 ℃

ความชื้นในการทำงาน: 10% ~ 90% (ไม่มีการควบแน่น)

ความชื้นในการจัดเก็บ: 5% ~ 95% (ไม่มีการควบแน่น)

การประยุกต์ใช้:

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

3C-ONU401: 1 10/100 / 1000M GPON ONU, 110-220VAC

รายละเอียดการติดต่อ
3C-LINK TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Waymon.Chuang

โทร: 86-755-27821691

แฟกซ์: 86-755-27821701

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ