บ้าน ผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter

การสูญเสียการสูญเสียน้อย Fiber Optic Cable Splitter ขนาดเล็กสำหรับเครือข่าย GPON

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
บริการที่ยอดเยี่ยมและการจัดส่งที่รวดเร็ว ขอบคุณ!

—— Stella Lancaster

โมดูล SID BIDI เป็นสิ่งที่ฉันต้องการและเนื่องจากการจัดส่งที่น่าทึ่งของคุณฉันสามารถติดตั้งสวิทช์ได้เพียง 4 วันหลังจากสั่งซื้อ

—— Edward Trent

ได้รับการร่วมมือกันมานานกว่า 5 ปีเป็นมืออาชีพมากผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ของเรา ขอขอบคุณ

—— วอลเตอร์ McFarland

ให้ผลิตภัณฑ์ แต่ยังให้มากโซลูชั่นระบบมืออาชีพและ advices ความร่วมมือที่น่ารื่นรมย์และผู้ขายที่ดีจะให้ติดต่อ!

—— Gilbert Carroll

ฉันรู้สึกประหลาดใจจริงๆที่ได้รับคำสั่งซื้ออย่างรวดเร็ว ฉันจะช็อปปิ้งกับพวกเขาอีกครั้ง

—— Adam Haislip

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

การสูญเสียการสูญเสียน้อย Fiber Optic Cable Splitter ขนาดเล็กสำหรับเครือข่าย GPON

ประเทศจีน การสูญเสียการสูญเสียน้อย Fiber Optic Cable Splitter ขนาดเล็กสำหรับเครือข่าย GPON ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  การสูญเสียการสูญเสียน้อย Fiber Optic Cable Splitter ขนาดเล็กสำหรับเครือข่าย GPON

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: 3C-Link
ได้รับการรับรอง: CE ISO9001
หมายเลขรุ่น: 3C-PLC-A-102-21-21-11

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
สามารถในการผลิต: 10000
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทไฟเบอร์: 9/125 um SMF-28e หรือแต่งตั้งลูกค้า ความยาวคลื่นในการดำเนินงาน: 1260 ~ 1610
การควบคุมทิศทาง: 55 การสูญเสียผลตอบแทน: UPC: 50 APC: 55
อุณหภูมิการทำงาน: -40 ~ 85 อุณหภูมิการจัดเก็บ: -40 ~ 85

ประเภท PLC PLC Splitter, ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter, 1 x N / 2 x N, 1260 ~ 1610Waveleng, G.657A หรือ Customized

PLC ย่อมาจาก Planar Lightwave Circuit เครื่องแยก PLC ใช้เพื่อแจกจ่ายหรือรวมสัญญาณแสง

มันขึ้นอยู่กับเทคโนโลยีคลื่นแสงระนาบระนาบและให้โซลูชันการกระจายแสงที่มีต้นทุนต่ำและมีความน่าเชื่อถือสูง

เป็นตัวกำหนดลักษณะของขนาดกะทัดรัดความยาวคลื่นในการทำงานที่กว้างความน่าเชื่อถือสูงและการแบ่งแยกพลังงานที่สม่ำเสมอสม่ำเสมอออปติคอล splitter ใช้งานทั่วไปในเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคัล (EPON, BPON GPON) ทำให้ผู้ให้บริการสามารถแยกสัญญาณออปติคอลไปยังสถานที่ของลูกค้าหลายแห่งได้ การเชื่อมต่อของเส้นใยแสงหลายสาขาในกรณีที่นำเส้นใยแก้วลำหนึ่งมาใช้

3C-LINK มีตัวแยก PLC ซึ่ง ได้แก่ 1 × N ถึง 64 และ 2 × N ถึง 64 ชนิดพวกเขามีความยาวคลื่นในการทำงานตั้งแต่ 1260nm ถึง 1620nm

พวกเขามีขนาดกะทัดรัดและประสิทธิภาพการออปติคอลที่ดีมาก 19 "rack-mounted ชุด PLC Splitter ได้รับการออกแบบสำหรับการติดตั้งในตู้สื่อสารมาตรฐานพื้นที่ติดตั้งเพิ่มเติม compa ct, 1: 4,1: 8,1: 16,1: 32, 2: 4,2: 8,2: 16,2: 32 อุปกรณ์มีความสูง 1U, 1: 64 สำหรับความสูง 2U นอกจากนี้ C-LINK ยังสามารถจัดหา PLC Splitter ให้เหมาะกับโอกาสต่างๆตามความต้องการของลูกค้าทุกรุ่นของ 3C-LINK ผลิตภัณฑ์ยืนยันตามมาตรฐานของ telcordia GR-1221 และ GR-1209 ยังผ่านการรับรองผลิตภัณฑ์ของ SGS

ประโยชน์หลัก

  • โครงสร้างแข็งแรงด้วยโลหะขนาดกะทัดรัด
  • สูญเสียการแทรกต่ำ PDL ต่ำ
  • การสูญเสียผลตอบแทนสูง
  • จำนวนช่องสัญญาณสูง
  • การแยกพลังงานแบบสม่ำเสมอ
  • ช่วงความยาวคลื่นกว้าง
  • ช่วงอุณหภูมิการทำงานที่ใหญ่
  • บรรจุภัณฑ์และการกำหนดค่าที่กำหนดเอง, อินพุตสายไฟเบอร์ออฟติคัลหลายชิ้น * เสถียรภาพด้านสิ่งแวดล้อมและเครื่องกลที่ดีเยี่ยม
  • สอดคล้องกับ Telcordia GR-1209 และ GR-1221 * สอดคล้องกับ Telcordia GR-326

คุณสมบัติ

  • การสูญเสียการแทรกต่ำ
  • การสูญเสียผลตอบแทนต่ำ
  • ความน่าเชื่อถือสูง
  • PDL ต่ำ
  • ความแม่นยำสูง
  • ความเสถียรสูง

การประยุกต์ใช้งาน

  • CAT V
  • การสื่อสารโทรคมนาคม
  • เครือข่าย G / EPON
  • เครือข่าย WAN
  • เครือข่ายรถไฟใต้ดิน
  • เครือข่ายข้อมูล
  • ระบบทดสอบ

สเปค 1 * 2 2 * 2 1 * 4 2 * 4 1 * 8 2 * 8 1 * 16 2 * 16 1 * 32 2 * 32 1 * 64 2 * 64

การสูญเสียการแทรก (dB)

3.8 4.0 7.1 7.6 10.2 11.0 13.5 14.4 16.5 17.5 20.5 21.0

ความสม่ำเสมอ (เดซิเบล) (สูงสุด)

0.4 0.6 0.6 0.8 0.8 1.5 1.2 2.0 1.5 2.5 2.5 2.5

การสูญเสียผลตอบแทน

> 55dB สำหรับ APC และ> 50dB สำหรับ UPC

การควบคุมทิศทาง (เดซิเบล)

> 55dB

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ถึง +85

ความยาวคลื่น (นาโนเมตร)

1260-1610

ประเภทไฟเบอร์

G.657A หรือ Customized

ขนาด (มม)

100 * 80 * 10

120 * 80 * 18

140 * 115 * 18


รายละเอียดการติดต่อ
3C-LINK TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Waymon.Chuang

โทร: 86-755-27821691

แฟกซ์: 86-755-27821701

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ