บ้าน ผลิตภัณฑ์ช่องเสียบติดตั้งภาคสนาม

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ของ APC Quick Connect สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม

ได้รับการรับรอง
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
อย่างดี ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
บริการที่ยอดเยี่ยมและการจัดส่งที่รวดเร็ว ขอบคุณ!

—— Stella Lancaster

โมดูล SID BIDI เป็นสิ่งที่ฉันต้องการและเนื่องจากการจัดส่งที่น่าทึ่งของคุณฉันสามารถติดตั้งสวิทช์ได้เพียง 4 วันหลังจากสั่งซื้อ

—— Edward Trent

ได้รับการร่วมมือกันมานานกว่า 5 ปีเป็นมืออาชีพมากผลิตภัณฑ์ทั้งหมดทำงานได้ดีในอุปกรณ์ของเรา ขอขอบคุณ

—— วอลเตอร์ McFarland

ให้ผลิตภัณฑ์ แต่ยังให้มากโซลูชั่นระบบมืออาชีพและ advices ความร่วมมือที่น่ารื่นรมย์และผู้ขายที่ดีจะให้ติดต่อ!

—— Gilbert Carroll

ฉันรู้สึกประหลาดใจจริงๆที่ได้รับคำสั่งซื้ออย่างรวดเร็ว ฉันจะช็อปปิ้งกับพวกเขาอีกครั้ง

—— Adam Haislip

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ของ APC Quick Connect สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม

ประเทศจีน ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ของ APC Quick Connect สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม ผู้ผลิต
ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ของ APC Quick Connect สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม ผู้ผลิต ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ของ APC Quick Connect สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ของ APC Quick Connect สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: 3C-LINK
ได้รับการรับรอง: ROHS
หมายเลขรุ่น: 3CESC250P-LW-SCAPC

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: การบรรจุหีบห่อ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
วัสดุ: ตัวยึดกระเบื้องเซรามิก + ที่อยู่อาศัยพลาสติก ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC UPC
ประเภทไฟเบอร์: Fiber Embed ed สีที่อยู่อาศัย: กำหนดเอง
ใบสมัคร: ข้อกำหนดในการซ่อมและทดแทน ลักษณะการทำงาน: เส้นใยสามารถ reseated

SC APC ติดตั้งขั้วต่อไฟเบอร์ออพติก Fiber Embeded for cable 2.0 หรือ 3.0mm

3CESC250P-LW-SCAPC

ตัวเชื่อมแบบเร็ว
ช่องเสียบติดตั้งภาคสนาม

ตัวเชื่อมต่อแบบ FAST เป็นช่องเสียบที่ติดตั้งภาคสนามซึ่งได้รับการออกแบบมาเป็นอย่างดีจากโรงงานซึ่งทำให้ไม่ต้องใช้มือ
ขัดในสนาม ได้รับการพิสูจน์ว่าได้รับการพิสูจน์แล้วว่ามีความแม่นยำในการยึดเส้นใย, โรงงานก่อนตัด
stub ใยและเจลการจับคู่ที่เป็นกรรมสิทธิ์ของดัชนีรวมกันเพื่อให้การยกเลิกการสูญเสียทันทีที่ต่ำไปทั้ง
single mode หรือ multimode optical fibers
ช่องเสียบ FAST สามารถใช้งานได้กับปลั๊กสายไฟ 2 ม., 3 มม. และ 2.0 * 3.0 มม. แต่ละขั้วต่อมีรหัสสีต่อ
ความต้องการมาตรฐานอุตสาหกรรมเพื่อช่วยในการระบุตัวตนระหว่างและหลังการติดตั้ง

การใช้งาน:
สภาพแวดล้อมในสถานที่
แผง Patch
การสิ้นสุดอุปกรณ์โดยตรง
Fiber to the Subscriber (FTTx) แอ็พพลิเคชัน
ข้อกำหนดในการซ่อมและทดแทน
นำไปสู่การทดสอบอุปกรณ์

คุณสมบัติ:
Pre-stubbed, โรงงานขัดเหล็ก
ไม่ต้องใช้อีพ็อกซี่
การจัดตำแหน่งเชิงกลแม่นยำจะทำให้สูญเสียน้อย
เส้นใยสามารถ reseated
VFI สามารถใช้ยืนยันเส้นใยได้ถูกต้อง

ตัวเชื่อมต่อ SC (ไฟเบอร์ออปที่ฝังตัว # Snap Boot)
SIZE: 56 * 9 * 7 มม
ใช้งานร่วมกับสายแบน 2.0 * 3.0mm

ขั้วต่อ SC (Fiber Pre Embedded # บูตแบบสกรู)
ขนาด: 53 * 9.5 * 9.5 มม
ใช้งานร่วมกับสายแบน 2.0 * 3.0mm หรือ 2.0 ~ 3.0mm
สายเคเบิ้ล

SC Connector (Mini # Fiber Pre ฝังตัว # Snap Boot)
ขนาด: 49.5 * 7 * 6 มม
ใช้งานร่วมกับสายแบน 2.0 * 3.0mm

ขั้วต่อ SC (Mini # Fiber Pre Embedded # สกรูชนิด
Boot)
ขนาด: 53 * 7 * 6 มม
ใช้งานร่วมกับสายแบน 2.0 * 3.0mm หรือ 2.0 ~ 3.0mm
สายเคเบิ้ล

ขั้วต่อ SC (Mini # Fiber Pre Embedded # สกรูชนิด
Boot)
ขนาด: 53 * 7 * 6 มม
ใช้งานร่วมกับสายแบน 2.0 * 3.0mm หรือ 2.0 ~ 3.0mm
สายเคเบิ้ล

ขั้วต่อ SC (Mini Angle Type #Fiber Pre
ฝังตัว # Snap Boot)
ขนาด: 40 * 23 * 7 มม
ใช้งานร่วมกับสายแบน 2.0 * 3.0mm หรือ 2.0 ~ 3.0mm
สายเคเบิ้ล

เคล็ดลับการติดตั้ง:

ชิ้น พารามิเตอร์
ขอบเขตของสายเคเบิล สายเคเบิลแบน 3.0 มม. 2.0
เส้นใยเส้นใย 125μm (652 & 657)
เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ 250μm
โหมด เอสเอ็ม
เวลาทำงาน ประมาณ 15 วินาที (ไม่รวมค่ากำหนดเส้นใย)
การสูญเสียการแทรก ≤ 0.3dB (1310nm & 1550nm)
การสูญเสียผลตอบแทน ≤ -45dB
โอกาสสำเร็จ > 98%
เวลานำมาใช้ใหม่ได้ > 10 ครั้ง
ความต้านแรงดึง > 5 N
ขันความแข็งแรงของการเคลือบผิว > 10 N
อุณหภูมิ -40 ~ + 85 ℃
การทดสอบความต้านแรงดึงแบบ On - line (20 N) △ IL ≤ 0.3dB
ความทนทานต่อกลไก (500 ครั้ง) △ IL ≤ 0.3dB
Drop Test (พื้นคอนกรีต 4 เมตรเมื่อแต่ละทิศทางรวมสามครั้ง) △ IL ≤ 0.3dB

รายละเอียดการติดต่อ
3C-LINK TECHNOLOGY CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: Mr. Waymon.Chuang

โทร: 86-755-27821691

แฟกซ์: 86-755-27821701

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ