ประเทศจีน กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ ผู้ผลิต
บ้าน ผลิตภัณฑ์

ช่องเสียบติดตั้งภาคสนาม

ช่องเสียบติดตั้งภาคสนาม

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งภาคสนาม

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งภาคสนาม

SC APC ใช้ตัวเชื่อมต่อที่สามารถติดตั้งได้เพื่อลดความสูญเสียในสภาพแวดล้อม

SC APC ใช้ตัวเชื่อมต่อที่สามารถติดตั้งได้เพื่อลดความสูญเสียในสภาพแวดล้อม

ขั้วต่อที่ทำจากโลหะขัดอุตสาหกรรม SC ปลั๊กติดตั้งได้สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม

ขั้วต่อที่ทำจากโลหะขัดอุตสาหกรรม SC ปลั๊กติดตั้งได้สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single / Multi Mode ขั้วต่อ SC Field Assembly

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single / Multi Mode ขั้วต่อ SC Field Assembly

ไม่ต้องใช้อีพ็อกซี่ SCAPC Fiber Connector Fiber ที่ติดตั้งได้สำหรับสายเคเบิล FTTH

ไม่ต้องใช้อีพ็อกซี่ SCAPC Fiber Connector Fiber ที่ติดตั้งได้สำหรับสายเคเบิล FTTH

หัวต่อสายไฟเบอร์ออปติก Pre-Stubbed SC SCPC การจัดตำแหน่งเชิงกลที่แม่นยำช่วยลดการสูญเสีย

หัวต่อสายไฟเบอร์ออปติก Pre-Stubbed SC SCPC การจัดตำแหน่งเชิงกลที่แม่นยำช่วยลดการสูญเสีย

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ของ APC Quick Connect สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ของ APC Quick Connect สำหรับสายเคเบิลกลม 2.0 / 3.0 มม

Low Pre-Polished Field ตัวเชื่อมต่อที่สามารถติดตั้งได้สำหรับสภาพแวดล้อมที่ต้องการ

Low Pre-Polished Field ตัวเชื่อมต่อที่สามารถติดตั้งได้สำหรับสภาพแวดล้อมที่ต้องการ

Page 1 of 2|< 1 2 >|